KARIBUNI SANA WADAU KATIKA BLOG YETU YA LIBENEKE LA KASKAZINI, TUMA MAONI NA MATANGAZO YAKO AU TUPIGIE SIMU NAMBA +255 755 264 620 KARIBU SANA....

Thursday, November 22, 2012

ANGALIA PICHA ZA KANGA MOKO BALAA INYE NJE NJE!




Mmmhhh... uchezaji gani huu jamani? Ndo mambo ya akina 'Khanga Moko Laki Si Pesa, Milioni Moja Paketi Money'
Tobaaa....! Namna hii tutasalimika kweli? Huyu naye ni memba wa walewale akina 'Kitu T' na 'Kanga Moko'
Uuuuwwwiiiii.....mwenzenu nafwa na kiuno hiki... haki ya nani siangalii tena!

Mtazame na huyu... nd'o walewale. Tatizo ni hiyo khanga yenyewe moja, ambayo unaambiwa imeloweshwa kidogo na kuwa ndembendembe! Kwanini wabunge wasihofie upotofu wa maadili?

Ohooo....! Hawa nao wamevaa vizuri katikati ya mwili, lakini chini ni khanga moja ndembendembe na bado wanajibinua kihasara hasara. Ni balaaa tupu!
Apo chachaaaa....! Huu wote ni uchokozi wa akina Khanga Moko

CREDIT KWA EMMANUEL SHILATU BLOG
Share this article

0 comments:

Post a Comment

unashauriwa kutoa maoni muda na wakati wowote na kama unahabari yeyote unaruhusiwa kututumia

Zilizo wa Bamba Wengi

Google+ Followers

 
Copyright ©2010-2014 LIBENEKE LA KASKAZINI • All Rights Reserved.
Template Design by Gadiola Emanuel • Powered by Blogger
back to top