Wajumbe wa Mkutano wa IPU 153 Hifadhini Ngorongoro

 








Wajumbe na washiriki wa Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), walipotembelea Eneo la Hifadhi ya Ngorongoro na Makumbusho ya Urithi wa Kijiolojia (Geopark) yaliyopo Karatu mkoani Arusha, na kushuhudia upekee wa ikolojia ya Tanzania pamoja na wanyamapori waliopo katika hifadhi hiyo ikiwa ni sehemu ya utekelezaji wa vitendo wa diplomasia ya uchumi na utalii.

#IPU153Tanzania










About Woinde Shizza

This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.

0 Comments:

Post a Comment

unashauriwa kutoa maoni muda na wakati wowote na kama unahabari yeyote unaruhusiwa kututumia