MAONYESHO YA WAJASIRIAMALI IRINGA YAFANA


 Mkuu wa wialaya Mh Kasesela akitoa hotuba
 Mkuu wa wilaya nakicheza mpira ulio tengenezwa na wajasiliamali wa Ruaha Iringa
Mkuu wa mkoa wa Iringa Mh. Amina Masenza amefungua maonesho ya wajasiliamali yalio andaliwa na Mkuu wa wilaya ya Iringa Mh Richard Kasesela katika barabara ya Olofea Manispaa ya Iringa. 

Akifungu Maonyesho hayo aliwaasa wana vikundi kuwa na umoja ili kufanikisha ndoto zao. 

Pia aliagiza benki ya posta kuhakikisha wanawasaidia mikopo wajasiliamali hayo. 
Mapema akimkaribisha Mkuu wa mkoa , Mkuu wa wilaya ya Iringa Mh Richard Kasesela alimshukuru Mkuu wa mkoa kwa kukubali kuwa mgeni rasmi na kumuomba maonesho hayo yawe yanafanyika mara kwa mara ili wajasiliamali wapate soko na kujikwamua kwa uchumi.

 Meneja wa Benki ya Posta Mkoa wa Iringa Bwana Kayanda aliwambia wajasiliamali pesa ipo ila wakopaji ndio hakuna hivyo anawakaribisha waje kukopa. zaidi ya wajasilia mali 600 walipata mafunzo yaliyo andaliwa na Mh Kasesela hapo tarehe 18/8/16 na leo ilikuwa siku ya kuonyesha bidhaa hizo. 

Pia kilikuwepo kikundi ambacho kinatengeneza mipira ya kuchezea .. mpira wa miguu cha kata ya Ruaha.

About Woinde Shizza

Mwandishi , Mjasiriamali na Mbunifu wa Mavazi. Email : woindeshizza@gmail.com , Instagram: woindeshizzablog.